Akwatin zuriyar cat mai cirewa kuma mai wankewa
Akwatin kwalliyar kwalliya ta atomatik / Akwatin kwalliyar kwalliya / Akwatin kwalliya / Akwatin kwalliya / Akwatin cat.
Fasaloli & cikakkun bayanai
【Tsaftawar Rashin Kokari】: Tsaftace dabbar gida ta atomatik akwatin kwalliyar cat yana ɗaukar wahalar kiyaye tsabta da muhalli mara ƙamshi don ƙaunataccen abokin ku na feline.
【Eco-friendly da Cost-tasiri】: Ta hanyar rage adadin zuriyar da aka ɓata da kuma rage yawan sauye-sauyen zuriyar, akwatinmu na atomatik ba wai kawai yana taimaka muku adana kuɗi ba har ma yana ba da gudummawa ga ƙasa mai kore. Kadan ku kashe akan zuriyar dabbobi kuma ku rage sawun carbon ku a lokaci guda
【Safety Farko】: Tsaftace akwatin kiwo na gida mai tsabta ana yin tsabtace kai tare da amincin cat ɗin ku azaman babban fifiko
【Sauƙaƙan Saiti da Kulawa】: Tare da umarnin taro mai sauƙi da ƙirar ƙira, akwatin tsaftacewar kanmu don kuliyoyi da yawa iskar ce don saitawa da kiyayewa. Ƙari ga haka, abubuwan da ake cirewa suna sauƙaƙe tsaftacewa, suna tabbatar da cewa za ku iya samar da cat ɗinku da yanayin tsafta akai-akai.
Amfani da niyya
Kulawa na kusa yana da mahimmanci lokacin da kowane kayan aiki ke amfani da shi ko kusa da yara.Ya kamata a kula da yara don tabbatar da cewa ba sa wasa da, ciki ko kusa da kayan aikin.
Yi amfani da na'urar don dalilai na gida kawai kamar yadda aka bayyana a cikin wannan Jagorar Mai amfanin. Tsaro na lantarki
KAR KA sarrafa na'urar idan tana da lallausan igiyar wuta ko filogi, ko kuma idan ba ta aiki ko ta lalace ta kowace hanya.
KAR KA yi amfani da wutar lantarki ta waje banda wadda aka tanadar da na'urar.
KAR KA jika ko nutsar da katako ko tushe, ko ƙyale danshi ya shiga don tuntuɓar waɗannan sassan.
Koyaushe cire plug ɗin lokacin da ba a amfani da shi, kafin sakawa ko cire sassa da kuma kafin tsaftacewa
Mai alaƙa da amfani
∙ Koyaushe sanya akwatin zuriyar a kan madaidaicin wuri. Guji laushi, rashin daidaituwa, ko rashin kwanciyar hankali, wanda zai iya shafar ikon naúrar don gano cat ɗin ku. idan ana amfani da tabarbarewar datti ko tagulla, sanya a gaba, ko gaba ɗaya ƙarƙashin naúrar.
∙ Kada a sanya tabarmi wani bangare a ƙarƙashin naúrar. Ka kasance a cikin gida a wuri mai sanyi, bushewa, Rage bayyanar zafi da zafi.
∙ Tsaftace kwandon shara kafin a canza zuriyar.
∙ KAR KA sanya wani abu a cikin naúrar in ban da tarkace ko datti
beads da lu'ulu'u waɗanda ƙananan isa su wuce ta cikin tace.
∙ KADA KA tilasta wa cat ɗinka cikin akwati.
∙ KADA KA fitar da kwandon shara yayin da kwalin yana juyawa.
∙ KADA KA YI yunƙurin tarwatsa, gyara, gyara ko maye gurbin kowane ɓangaren samfur naka. ƙwararrun ma'aikata ne kawai za su yi duk hidimar. Babu sassa masu amfani a ciki.
∙ Zubar da duk kayan marufi da kyau. Nisantar yara da dabbobi.
∙ Koyaushe wanke hannu sosai bayan cire sharar. Mata masu ciki da waɗanda ke da tsarin garkuwar jiki ya kamata su lura cewa ƙwayar cuta a wasu lokuta da ake samu a cikin cat feces na iya haifar da toxoplasmosis.
∙ Sau nawa za ku buƙaci maye gurbin litter akwatin liner ya dogara da lamba da girman ku cats. Muna ba da shawarar maye gurbin kowane kwanaki 3 zuwa 5 don guje wa haɓakar ƙwayoyin cuta.