Idan ya zo ga kiyaye dabbobin gida lafiya, akwai yalwar samfuran da ake samu a kasuwa. Yanzu, na kawo muku sabon samfurin Mimofpet, wanda ba wai kawai za a iya amfani da shi azaman shinge na dabbobi don kiyaye lafiyar dabbobi ba, har ma a matsayin mai horar da kare mai nisa don horar da karnuka.
Wannan sabon samfurin yana ba da mahimman abubuwa guda biyu a cikin ƙaƙƙarfan na'ura mai sauƙin amfani.
Lokacin da babu buƙatar horar da kare, kunna yanayin shinge, kuma na'urar zata haifar da iyaka mai kama-da-wane, ƙyale dabbobin gida su motsa cikin kewayon da aka saita. Za su sami siginar faɗakarwa idan sun ketare iyaka, wanda zai iya kiyaye su. Lokacin da kuke son horar da karnuka, kunna yanayin horon kare, ya zama na'urar horar da kare wanda ke ba da nau'ikan horo daban-daban waɗanda zasu iya taimakawa koyar da biyayya da hana halayen da ba'a so.
An haifi wannan samfurin daga bukatun abokan cinikinmu da wasu bincike daga ma'aikatan sashen tallanmu. Domin akwai samfuran horar da karnuka da yawa da samfuran shinge a kasuwa, amma akwai samfuran kaɗan waɗanda ke fahimtar ayyukan biyu zuwa ɗaya. Na'ura ɗaya mai ayyuka biyu na iya samar da ingantaccen aiki. Tare da fasahar yankan-baki da ƙirar mai amfani na ƙungiyar ƙirar Mimofpet, mun samar da wannan na'urar.
Ba kamar hanyoyin shinge na gargajiya ba, Shigar da na'urar mu ba ta da wahala. Saboda iyawar sa mara igiyar waya, masu mallakar dabbobi ba za su fuskanci wahalar shimfida wayoyi a kusa da gidan kamar yadda za su yi da sauran tsarin shinge na kare ba.
Abin da ya sa wannan samfurin ya zama na musamman shi ne cewa ana iya amfani da shi a cikin gida da waje, yana nufin ana iya kafa tsarin shinge mara waya a ko'ina kuma kowane lokaci. Ga masu mallakar dabbobi waɗanda suke son ɗaukar dabbobinsu a kan tafiya a waje, na'urar ita ce ainihin abin da suke buƙata.
Lokacin aikawa: Dec-26-2023